Home ಪವರ್ ಪಾಲಿಟಿಕ್ಸ್ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೆ ಗೆಲುವು? ಯಾರಿಗೆ ಸೋಲು? ಇಲ್ಲಿದೆ ಲೈವ್ ಅಪ್​ಡೇಟ್ಸ್​

ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಯಾರಿಗೆ ಗೆಲುವು? ಯಾರಿಗೆ ಸೋಲು? ಇಲ್ಲಿದೆ ಲೈವ್ ಅಪ್​ಡೇಟ್ಸ್​

ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಕ್ಕೆ ಇಡೀ ದೇಶದ ಜನ ಎದುರು ನೋಡ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಅಂತೆಯೇ ನಮ್ಮ ಕರ್ನಾಟಕದ 28 ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಿಗೂ ಎಲೆಕ್ಷನ್ ನಡೆದಿದ್ದು, ಫಲಿತಾಂಶ ಹೊರಬೀಳಲಿದೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳ ಫಲಿತಾಂಶದ ಕ್ಷಣ-ಕ್ಷಣದ ಅಪ್​ಡೇಟ್ಸ್​ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಪ್ರಚಂಡ ಗೆಲುವಿನ ಬಳಿಕ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಮೊದಲ ಪ್ರೆಸ್​ಮೀಟ್​

Posted by Powertvnews on Thursday, 23 May 2019

ಕರುನಾಡ ತೀರ್ಪು

                         ಗೆಲುವು 

ಬಿಜೆಪಿ                     25            

ಕಾಂಗ್ರೆಸ್                  01

ಜೆಡಿಎಸ್                   01

ಇತರೆ                      01 

 

*ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಗೆಲುವು ಬಿಜೆಪಿ ಕೈ ಸೇರಿದೆ. ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಅನಂತ್​ ಕುಮಾರ್ ಹೆಗಡೆಯವರು ಜೆಡಿಎಸ್​ನ ಆನಂದ್​ ಆಸ್ನೋಟಿಕರ್​ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಭರ್ಜರಿ ಗೆಲುವು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

*ಉಡುಪಿ-ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು ಲೋಕಸಭಾ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಶೋಭಾ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ ಅವರು ಜೆಡಿಎಸ್​ನ ಪ್ರಮೋದ್ ಮಧ್ವರಾಜ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. 

*ಶಿವಮೊಗ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಬಿ.ವೈ ರಾಘವೇಂದ್ರ ಅವರು ಜೆಡಿಎಸ್​ನ ಮಧುಬಂಗಾರಪ್ಪ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. 

*ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ತೇಜಸ್ವಿ ಸೂರ್ಯ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಬಿ.ಕೆ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು. ಮೊದಲ ಬಾರಿ ಸಂಸತ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದ್ದಾರೆ ತೇಜಸ್ವಿ ಸೂರ್ಯ. 

*  ಕೋಲಾರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಎಸ್​.ಮುನಿಸ್ವಾಮಿ ಅವರು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಕೆ.ಹೆಚ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಭೇರಿ ಬಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ. 

*  ಹಾಸನದಲ್ಲಿ ಜೆಡಿಎಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರಜ್ವಲ್ ರೇವಣ್ಣ ಅವರು ಬಿಜೆಪಿಯ ಎ. ಮಂಜು ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವಿನ ನಗೆಬೀರಿದ್ದಾರೆ. 

* ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲ್ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಮಿಥುನ್ ರೈ  ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು. 

*  ಧಾರವಾಡದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಪ್ರಹ್ಲಾದ್​ ಜೋಷಿ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ವಿನಯ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು

*  ಬೆಳಗಾವಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಸುರೇಶ್ ಅಂಗಡಿಗೆ ಗೆಲುವು, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ವಿರೂಪಾಕ್ಷಿ ಸಾಧುಣ್ಣನವರ್ ಅವರಿಗೆ ಸೋಲು

*  ಹಾವೇರಿ-ಗದಗದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಶಿವಕುಮಾರ ಉದಾಸಿ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಡಿ.ಆರ್ ಪಾಟೀಲ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಜಯ

*  ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಡಿ.ಕೆ ಸುರೇಶ್ ಅವರಿಗೆ ಬಿಜೆಪಿಯ ಅಶ್ವಥ್ ನಾರಾಯಣ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು 

*  ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರದಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​​ನ ಎಂ ವೀರಪ್ಪ ಮೊಯ್ಲಿ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಬಿಜೆಪಿಯ ಬಿ.ಎನ್ ಬಚ್ಚೇಗೌಡ ಅವರಿಗೆ ಗೆಲುವು

*  ವಿಜಯಪುರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ರಮೇಶ್ ಜಿಗಜಿಣಗಿ ಅವರಿಗೆ ಜೆಡಿಎಸ್​ನ ಸುನಿತಾ ಚೌಹಾಣ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಜಯ
* ತುಮಕೂರು ಮಾಜಿ ಪ್ರಧಾನಿ, ಜೆಡಿಎಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಹೆಚ್.ಡಿ ದೇವೇಗೌಡರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ ಬಿಜೆಪಿಯ ಜಿ.ಎಸ್​ ಬಸವರಾಜ್​

* ಚಿತ್ರದುರ್ಗದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಎ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಬಿ.ಎನ್ ಚಂದ್ರಪ್ಪ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಜಯ

* ಬಳ್ಳಾರಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ವೈ.ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ವಿ.ಎಸ್ ಉಗ್ರಪ್ಪ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು

* ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಡಿ.ವಿ ಸದಾನಂದ ಗೌಡ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಕೃಷ್ಣಬೈರೇಗೌಡ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು 

* ಕಲಬುರಗಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಉಮೇಶ್ ಜಾಧವ್​ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​​ನ ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಖರ್ಗೆ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು 

*ಕೊಪ್ಪಳದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಕರಡಿ ಸಂಗಣ್ಣ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ರಾಜಶೇಖರ್​ ಹಿಟ್ನಾಳ್​​ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು 

* ಮಂಡ್ಯದಲ್ಲಿ ಪಕ್ಷೇತರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಸುಮಲತಾ ಅಂಬರೀಶ್ ಅವರಿಗೆ ಭರ್ಜರಿ ಗೆಲುವು. ಜೆಡಿಎಸ್​ನ ನಿಖಿಲ್ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ ಅವರಿಗೆ ಸೋಲು 

* ಮೈಸೂರಿನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರತಾಪ್ ಸಿಂಹ ಅವರಿಗೆ ಗೆಲುವು, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ವಿಜಯಶಂಕರ್ ಅವರಿಗೆ ಸೋಲು

* ಚಿಕ್ಕೋಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಅಣ್ಣಾ ಸಾಹೇಬ್​ ಜೊಲ್ಲೆ ಅವರಿಗೆ ‘ಕೈ’ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರಕಾಶ್ ಹುಕ್ಕೇರಿ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು. 

* ಬೆಂಗಳೂರು ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪಿ.ಸಿ ಮೋಹನ್ ಅವರು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ರಿಜ್ವಾನ್​ ಪಾಷ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

* ಬಾಗಲಕೋಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಗದ್ದಿಗೌಡರ್​ ಅವರು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ವೀಣಾ ಕಾಶಪ್ಪನವರ್​ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. 

* ದಾವಣಗೆರೆಯಲ್ಲಿ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಮಂಜಪ್ಪ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಜಿ.ಎಂ ಸಿದ್ದೇಶ್ವರ್​ ಅವರಿಗೆ ಜಯ 

* ಬೀದರ್​ನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿಯ ಭಗವಂತ್ ಖೂಬಾ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಈಶ್ವರ್ ಖಂಡ್ರೆ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು

*  ರಾಯಚೂರಿನಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಅಮರೇಶ್ ನಾಯಕ್ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಬಿ.ವಿ ನಾಯಕ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲುವು 

* ಚಾಮರಾಜನಗರದಲ್ಲಿ ಬಿಜೆಪಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಪ್ರಸಾದ್​​ ಅವರಿಗೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ನ ಆರ್. ಧ್ರುವನಾರಾಯಣ್ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ರೋಚಕ ಗೆಲುವು

 

ಬೆಂಗಳೂರು ದಕ್ಷಿಣ 

ತೇಜಸ್ವಿಸೂರ್ಯ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಬಿ.ಕೆ ಹರಿಪ್ರಸಾದ್​ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​)- ಸೋಲು

ಅಂತರ : 3,31,192

==

ಬೆಂಗಳೂರು ಉತ್ತರ 

ಸದಾನಂದ ಗೌಡ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಕೃಷ್ಣ ಬೈರೇಗೌಡ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,47,518

====

ಬೆಂಗಳೂರು ಕೇಂದ್ರ

ಪಿ.ಸಿ ಮೋಹನ್​ (ಬಿಜೆಪಿ)  – ಗೆಲುವು 

ರಿಜ್ವಾನ್​ ಅರ್ಷದ್​ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​) – ಸೋಲು 

ಅಂತರ : 10,760

==

ಬೆಂಗಳೂರು ಗ್ರಾಮಾಂತರ 

ಅಶ್ವಥ್​ ನಾರಾಯಣ (ಬಿಜೆಪಿ)-ಸೋಲು

ಡಿ.ಕೆ ಸುರೇಶ್​ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​) -ಗೆಲುವು

ಅಂತರ : 2,06,870

==

ಹಾಸನ

ಎ.ಮಂಜು (ಬಿಜೆಪಿ) – ಸೋಲು

ಪ್ರಜ್ವಲ್​ ರೇವಣ್ಣ (ಜೆಡಿಎಸ್​) -ಗೆಲುವು

ಅಂತರ : 1,41,324

==

ಕೋಲಾರ 

ಎಸ್​.ಮುನಿಸ್ವಾಮಿ ( ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಕೆ.ಹೆಚ್ ಮುನಿಯಪ್ಪ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 2,10,021

==

ಮಂಡ್ಯ 

ನಿಖಿಲ್​ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ (ಜೆಡಿಎಸ್) -ಸೋಲು

ಸುಮಲತಾ ಅಂಬರೀಶ್ ( ಪಕ್ಷೇತರ) – ಗೆಲುವು

ಅಂತರ : 1,25,622

==

ಚಿತ್ರದುರ್ಗ 

ಎ.ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಬಿ.ಎನ್ ಚಂದ್ರಪ್ಪ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 80,178

==

ಚಿಕ್ಕಬಳ್ಳಾಪುರ

ಬಿ.ಎನ್​  ಬಚ್ಚೇಗೌಡ (ಬಿಜೆಪಿ)- ಗೆಲುವು

ಎಮ್​ ವೀರಪ್ಪ ಮೊಯ್ಲಿ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,81,079

==

ಮೈಸೂರು-ಕೊಡಗು

ಪ್ರತಾಪ್​ ಸಿಂಹ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಸಿ.ಎಸ್​ ವಿಜಯಶಂಕರ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,36,194

==

ಚಾಮರಾಜನಗರ 

ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸಪ್ರಸಾದ್​ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಆರ್.ಧ್ರುವನಾರಾಯಣ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,817

==

ತುಮಕೂರು 

ಜಿ.ಎಸ್​ ಬಸವರಾಜ್​ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು

ಹೆಚ್.ಡಿ ದೇವೇಗೌಡ (ಜೆಡಿಎಸ್​) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 13,339

==

ಉಡುಪಿ-ಚಿಕ್ಕಮಗಳೂರು 

ಶೋಭ ಕರಂದ್ಲಾಜೆ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಬಿಜೆಪಿ

ಪ್ರಮೋದ್​ ಮಧ್ವರಾಜ್ (ಜೆಡಿಎಸ್​) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 3,49,599

==

ದಕ್ಷಿಣ ಕನ್ನಡ 

ನಳಿನ್ ಕುಮಾರ್ ಕಟೀಲ್ ( ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು

ಮಿಥುನ್​ ರೈ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 2,74,621

==

ದಾವಣಗೆರೆ 

ಜಿ.ಎಂ ಸಿದ್ದೇಶ್ವರ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಮಂಜಪ್ಪ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,69,702

==

ಶಿವಮೊಗ್ಗ

ಬಿ.ವೈ ರಾಘವೇಂದ್ರ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಮಧು ಬಂಗಾರಪ್ಪ ( ಜೆಡಿಎಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 2,23,360

==

ಬೀದರ್​

ಭಗವಂತ್​​​​ ಖೂಬಾ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು

ಈಶ್ವರ್​ ಖಂಡ್ರೆ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್)- ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,948

==

ಕಲಬುರಗಿ 

ಉಮೇಶ್ ಜಾಧವ್ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ್​ ಖರ್ಗೆ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) -ಕಾಂಗ್ರೆಸ್​ 

ಅಂತರ : 95,452

==

ರಾಯಚೂರು 

ಅಮರೇಶ್ ನಾಯಕ್ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು 

ಬಿ.ವಿ ನಾಯಕ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,17,716

==

ವಿಜಯಪುರ 

ರಮೇಶ್​ ಜಿಗಜಿಣಗಿ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು

ಸುನಿತಾ ಚೌಹಾಣ್​ (ಜೆಡಿಎಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 2,58,038

==

ಹಾವೇರಿ 

ಶಿವಕುಮಾರ ಉದಾಸಿ  (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು

ಡಿ.ಆರ್ ಪಾಟೀಲ್ ( ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,40,882

==

ಕೊಪ್ಪಳ

ಕರಡಿ ಸಂಗಣ್ಣ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ರಾಜಶೇಖರ್​ ಹಿಟ್ನಾಳ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) -ಸೋಲು 

ಅಂತರ : 38,397

==

ಚಿಕ್ಕೋಡಿ 

ಅಣ್ಣಾ ಸಾಹೇಬ್​ ಜೊಲ್ಲೆ (ಬಿಜೆಪಿ)- ಗೆಲುವು

ಪ್ರಕಾಶ್ ಹುಕ್ಕೇರಿ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,16,361

==

ಬೆಳಗಾವಿ 

ಸುರೇಶ್ ಅಂಗಡಿ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು

ವಿರೂಪಾಕ್ಷಿ ಸಾಧುಣ್ಣನವರ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 3,91,304

==

ಧಾರವಾಡ 

ಪ್ರಹ್ಲಾದ್​ ಜೋಷಿ (ಬಿಜೆಪಿ) – ಗೆಲುವು 

ವಿನಯ್ ಕುಲಕರ್ಣಿ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 2,05,072

==

ಬಳ್ಳಾರಿ

ದೇವೇಂದ್ರಪ್ಪ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು

ವಿ.ಎಸ್ ಉಗ್ರಪ್ಪ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 55,707

==

ಉತ್ತರ ಕನ್ನಡ

ಅನಂತ್​ಕುಮಾರ್ ಹೆಗಡೆ (ಬಿಜೆಪಿ)  – ಗೆಲುವು 

ಆನಂದ್​​ ಆಸ್ನೋಟಿಕರ್​ (ಜೆಡಿಎಸ್​) -ಸೋಲು

ಅಂತರ : 4,79,649

==

ಬಾಗಲಕೋಟೆ 

ಗದ್ದಿಗೌಡರ್ (ಬಿಜೆಪಿ) -ಗೆಲುವು 

ವೀಣಾ ಕಾಶಪ್ಪನವರ್ (ಕಾಂಗ್ರೆಸ್) – ಸೋಲು

ಅಂತರ : 1,68,187

 

 

ಲೋಕ ಸಮರದ ಫಟಾಫಟ್​ ಫಲಿತಾಂಶ – ಲೈವ್ ಅಪ್​​​ಡೇಟ್ಸ್​

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ದೇಶದಲ್ಲಿ  24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ 48,648 ಕೊರೋನಾ ಕೇಸ್ ಪತ್ತೆ!

ನವದೆಹಲಿ : ದೇಶದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 24 ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ 48,648 ಮಂದಿಯಲ್ಲಿ ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕು ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟು ಸೋಂಕಿತರ ಸಂಖ್ಯೆ 80,88,851ಕ್ಕೆ ತಲುಪಿದೆ ಎಂದು ಕೇಂದ್ರ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಕುಟುಂಬ ಕಲ್ಯಾಣ ಸಚಿವಾಲಯ...

 ಸಿನಿಮೀಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಗರಸಭೆ ಸದಸ್ಯ ಕಿಡ್ನಾಪ್​!

ಕೊಪ್ಪಳ : ಸಿನಿಮೀಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಗರಸಭೆ ಸದಸ್ಯನನ್ನು ಕಿಡ್ನಾಪ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಕಿಡ್ನಾಪ್​ ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದೆ. ಕೊಪ್ಪಳ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಗಂಗಾವತಿಯಲ್ಲಿ ನವೆಂಬರ್ 2 ರಂದು ನಗರಸಭೆ ಚುನಾವಣೆ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಗಂಗಾವತಿ ನಗರಸಭೆ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸದಸ್ಯ...

ಅಲಹಬಾದ್​ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ನಿಗಾದಲ್ಲಿ ಹತ್ರಾಸ್​ ಗ್ಯಾಂಗ್ ರೇಪ್​ ಕೇಸ್ ತನಿಖೆಗೆ ಸುಪ್ರೀಂ ಆದೇಶ

ನವದೆಹಲಿ : ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶ ಹತ್ರಾಸ್​​​​ ಗ್ಯಾಂಗ್​ ರೇಪ್​​ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ಅಲಹಬಾದ್​ ಹೈಕೋರ್ಟ್​ ನಿಗಾದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಬೇಕೆಂದು ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್​ ಆದೇಶಿಸಿದೆ. ಸದ್ಯ ಸಿಬಿಐ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದು, ತನಿಖಾ ತಂಡದಲ್ಲಿರುವ ಅಧಿಕಾರಿಗಳನ್ನು ರಾಜ್ಯದಿಂದ...

ಡಿ.ಬಾಸ್​​ಗಾಗಿ ಕನ್ನಡ ಕಲಿತ ಜಗಮಪತಿ ಬಾಬು..!

ಸಾಲ್ಟ್ ಅಂಡ್ ಪೆಪ್ಪರ್ ಲುಕ್​ನಲ್ಲಿ ಸೌತ್​ನಲ್ಲಿ ಸಂಚಲನ ಸೃಷ್ಠಿಸಿರೋ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು, ಮತ್ತೊಂದು ನೂತನ ದಾಖಲೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅದೂ ಡಿ ಬಾಸ್ ದರ್ಶನ್​ಗಾಗಿ ಅನ್ನೋದು ವಿಶೇಷ. ಇಷ್ಟಕ್ಕೂ ಮೋಸ್ಡ್ ಡಿಮ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಜಗಪತಿ ಬಾಬು...

Recent Comments